FALALAR NASHIN NIKAN TSAYE:
Injin ya dace da injuna, masana'antar haske, kayan aiki, mota, kayan lantarki da gyare-gyare, kuma ana amfani da su sosai a cikin jirgin niƙa, jirgin sama mai karkata da Ramin akan nau'ikan aikin ƙarfe daban-daban ta hanyar silindi ko injin niƙa a cikin ko dai ƙasa-milling. ko sama-milling. Ana siffanta shi ta hanyar tabbatar da daidaito, amsa mai mahimmanci, haske a cikin nauyi, ciyarwar wutar lantarki da saurin daidaitawa a cikin tsayi, giciye, madaidaiciya.
Injin niƙa a tsaye ya dace don niƙa ƙarfe daban-daban. Yana iya niƙa jirgin sama, jirgin sama mai karkata, tsagi, hanya mai mahimmanci kuma yana iya hakowa da ɗaukar kaya da kayan aiki na musamman. Injin yana gabatar da ƙwanƙwasa ƙwallon ƙwallon ƙafa da mafi girman saurin igiya. Kowane nau'in injin niƙa na tsaye ana iya sanye shi da nunin dijital.
KAYAN HAKA:
1. ISO50 Milling Chuck
2. ISO50 Cutter Arbor
3. Ciki hexagon spanner
4. Maƙarƙashiyar kai biyu
5. Gudun kai guda ɗaya
6. Bindigan mai
7. Zana mashaya
BAYANI:
MISALI | UNIT | X5040 |
Girman tebur | mm | 400X1700 |
T-ramummuka(NO/Nisa/Pitch) |
| 3/18/90 |
Tafiya mai tsayi (manual/moto) | mm | 900/880 |
Tafiya ta ƙetare (manual/auto) | mm | 315/300 |
Tafiya ta tsaye (manual/auto) | mm | 385/365 |
Gudun ciyarwa da sauri | mm/min | 2300/1540/770 |
Spindle pore | mm | 29 |
Spindle taper |
| 7:24 ISO50 |
Kewayon saurin Spindle | r/min | 30-1500 |
Matakin saurin Spindle | matakai | 18 |
Tafiyar spinle | mm | 85 |
Max.swivel kwana na milling kai tsaye |
| ± 45° |
Nisa tsakanin sandal | mm | 30-500 |
Nisa tsakanin sandal | mm | 450 |
Ciyar da wutar lantarki | kw | 3 |
Babban wutar lantarki | kw | 11 |
Gabaɗaya girma(L×W×H) | mm | 2556×2159×2258 |
Cikakken nauyi | kg | 4250/4350 |